dien dan fj2k
Nếu bạn là thành viên xin vui lòng đăng nhập, nếu chưa là thành
viên hãy đăng ký để tham gia diễn đàn không giới hạn.
dien dan fj2k
Nếu bạn là thành viên xin vui lòng đăng nhập, nếu chưa là thành
viên hãy đăng ký để tham gia diễn đàn không giới hạn.
dien dan fj2k
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

dien dan fj2k

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 Tcat_l11<b>-» Devil_nhok_x «-</b>
Top 15 - Bài gửì Sốt dẻo
Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 Tcat_b10Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 ClearHãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 Tcat_r10
Bài gửiNgười gửiThời gian
Vagex link 2/1/2013 Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 MasterWed Jan 02, 2013 9:07 pm
Vagex link 1/1/2013 Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 MasterTue Jan 01, 2013 7:11 pm
vagex link 30/12 Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 MasterSun Dec 30, 2012 9:26 am
vagex link 28/6 Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 MasterFri Dec 28, 2012 7:37 pm
vagexlink 26/12/2012 Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 MasterWed Dec 26, 2012 7:44 pm
Giấc mơ buồn Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 MasterFri May 28, 2010 7:13 pm
Bức tranh trong tim Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 MasterFri May 28, 2010 7:10 pm
I'm forbidden - TB Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 MasterFri May 28, 2010 7:09 pm
Wavin' flag - K'naan - World cup 2010 Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 MasterFri May 28, 2010 7:07 pm
11A3 ở núi Sập nè ! Mại dzô Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 MasterThu May 13, 2010 7:47 pm
A CON KIẾN Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 MasterThu May 13, 2010 7:23 pm
Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 Left12Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 ClearHãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 Right10

Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết địnhXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Copy link này gửi đến cho bạn bè nha!

Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 EmptyTue Nov 10, 2009 8:37 pm
petuiuiu
petuiuiu
[Đường phố]
[Đường phố]
Virgo Tổng số bài gửi : 159
Vàng rồng : 16246
Vcoin Vcoin : 1
Châm ngôn : Thứ gì đến sau sẽ trở nên hoàn thiện và tốt đep hơn thứ đến trước.

Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 Vide

Bài gửiTiêu đề: Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định

First topic message reminder :

Tớ cứ tưởng chuyện của tớ và cậu đã thật sự chỉ còn là một quá khứ. Và một quá khứ mà tớ và cả cậu cũng không bao giờ muốn nhắc đến nó nữa. Thế mà hum nay cậu đã đến tìm tớ. Tìm tớ để làm jì? Tớ và cậu còn gì để nói với nhau nữa đâu. Sự xuất hiện của cậu chỉ làm tớ càng buồn hơn cậu biết không? Sao mà cậu biết được cậu wá vô tâm với cuộc tình này mà.

Tớ còn nhớ lần đầu tiên cậu xuất hiện trước mặt tớ, cậu đã làm con tim tớ xao xuyến. Rùi cũng kể từ lúc đó cậu đã làm cuộc sống xung wanh tớ thay đổi wé nhiều. Thay đổi nhiều đến bản thân tớ còn không kịp nhận ra điều đó. Cậu mang cho tớ sự ấm áp, cảm giác được yêu thương, được wan tâm. Và rùi cũng chính cậu đem đến cho tớ sự lạnh lùng, cảm giác bị bỏ rơi, bị hụt hẫn khi bị bỏ rơi.

Jờ cậu đến đây bảo tớ hãy cho cậu một cơ hội và chính bản thân tớ một cơ hội. Cậu có biết tớ đã cho cuộc tình này bao nhiêu lần cơ hội rùi không? Thật sự giờ tớ không biết nói sao với cậu. Bởi từ sau trong thâm tâm tớ rất rất muốn được trở lại với cậu. Nhưng cậu cũng biết một tấm gương đã vỡ không bao giờ lành lại. Một vết thương không bao giờ mất xẹo. Một bát nước đổ đi không bao giờ lấy lại được. Nếu nói hết yêu cậu rùi thì thật sự là tớ đang nói dối. Thật sự tớ còn yêu cậu nhiều lắm và nhiều hơn cả tớ yêu bản thân mình.Nhưng cậu àh, có một số chuyện đã xảy ra giữa hai chúng ta và nó đã làm cho tớ thật sự không còn tin vào tình cảm hai đứa nữa. Nhưng tình yêu tớ giành cho cậu là vẫn thế.

Jờ tớ xin cậu hãy cho tớ thới gian để tớ suy nghĩ lại tất cả những chuyện gì đã trải wa dối với cả tớ và cậu. Tớ sẽ cố gắng trả lời cho cậu trong thới gian sớm nhất.

Nhưng tớ rất mong ở cậu một điều dù kết wả ra sao tớ và cậu vẫn là bạn của nhau chứ. Và cậu vẫn tôn trong quyết định của tớ chứ?

Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 EmptyWed Jan 27, 2010 9:50 am
nhoxchuotcon12
nhoxchuotcon12
[Chuyên Nghiệp]
[Chuyên Nghiệp]
Sagittarius Tổng số bài gửi : 1225
Vàng rồng : 17353
Vcoin Vcoin : 5
Châm ngôn : Trao cho ai đó cả con tim mình không bao giờ là một sự đảm bảo rằng họ cũng yêu bạn, đừng chờ đợi điều ngược lại. Hãy để tình yêu lớn dần trong tim họ, nhưng nếu điều đó không xảy ra thì hãy hài lòng vì ít ra nó cũng đã lớn lên trong bạn...

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định

hjhj. Mún điều ước thì aj mà hok mún.... nhưng có đc âu

Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 EmptySun Jan 31, 2010 12:52 am
rismol
rismol
[Chuyên Nghiệp]
[Chuyên Nghiệp]
Gemini Tổng số bài gửi : 1109
Vàng rồng : 17081
Châm ngôn : be myself ...

uh...ngày xưa còn có bụt, bây giờ có bụt thì bụt chắc cũng đành pó tay thui!

Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 EmptyFri Feb 05, 2010 5:07 pm
petuiuiu
petuiuiu
[Đường phố]
[Đường phố]
Virgo Tổng số bài gửi : 159
Vàng rồng : 16246
Châm ngôn : Thứ gì đến sau sẽ trở nên hoàn thiện và tốt đep hơn thứ đến trước.

Bạn yên tâm đi. Ngày xưa có ông bụt giờ thì có ông tiên. kakaka

Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 EmptyFri Feb 05, 2010 6:58 pm
nhoxchuotcon12
nhoxchuotcon12
[Chuyên Nghiệp]
[Chuyên Nghiệp]
Sagittarius Tổng số bài gửi : 1225
Vàng rồng : 17353
Vcoin Vcoin : 5
Châm ngôn : Trao cho ai đó cả con tim mình không bao giờ là một sự đảm bảo rằng họ cũng yêu bạn, đừng chờ đợi điều ngược lại. Hãy để tình yêu lớn dần trong tim họ, nhưng nếu điều đó không xảy ra thì hãy hài lòng vì ít ra nó cũng đã lớn lên trong bạn...

kaka....hùi xưa thì có ông bụt và tiên lun. Giờ thì...chẳng có aj hít >"<

Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 EmptySat Feb 13, 2010 1:08 am
rismol
rismol
[Chuyên Nghiệp]
[Chuyên Nghiệp]
Gemini Tổng số bài gửi : 1109
Vàng rồng : 17081
Châm ngôn : be myself ...

uh.đúng đoá..giờ chẳng có ai hít áh...chỉ có cách duy nhất là đối diện với bản thân thoai

Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định - Page 3 Empty
Sponsored content

Theo bạn, chủ đề này được mấy sao:
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Hãy cho tớ thời gian để đưa ra quyết định

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3